Tốc độ của vật khi đi qua vị trí có li độ x = 8cm bằng.

Dạng bài: Tốc độ của vật khi đi qua vị trí có li độ x = 8cm bằng. Hướng dẫn giải chi tiết.

Đề:

Một vật dao động điều hoà với chu kì T=π10(s) và đi được quãng đường 40cm trong một chu kì dao động. Tốc độ của vật khi đi qua vị trí có li độ x = 8cm bằng

Xem câu trả lời

Biến Số Mới

Độ dịch chuyển góc

10 thg 2, 2023

θ

Sai số dụng cụ

3 thg 2, 2023

Adc

Sai số tuyệt đối của phép đo

3 thg 2, 2023

A

Sai số tỉ đối

3 thg 2, 2023

δA

Sai số tuyệt đối trung bình

3 thg 2, 2023

A¯

Hằng Số Mới