Thời gian vật đi được quãng đường S = 12,5cm từ t=0.

Dạng bài: Dao động điều hòa. Thời gian vật đi được quãng đường S = 12,5cm từ t=0. Hướng dẫn chi tiết.

Đề:

Vật dao động điều hoà theo phương trình x=5cos(10πt+π) (cm). Thời gian vật đi được quãng đường S = 12,5cm kể từ thời điểm ban đầu t = 0 là

Xem câu trả lời

Biến Số Mới

Độ dịch chuyển góc

10 thg 2, 2023

θ

Sai số dụng cụ

3 thg 2, 2023

Adc

Sai số tuyệt đối của phép đo

3 thg 2, 2023

A

Sai số tỉ đối

3 thg 2, 2023

δA

Sai số tuyệt đối trung bình

3 thg 2, 2023

A¯

Hằng Số Mới